Nhằm giới thiệu các cảnh quan thiên nhiên tươi đẹp của địa phương, các chi đội tại Liên đội THCS Kim Giang tổ chức làm và trưng bày, giới thiệu sản phẩm của địa phương.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thcskimgiang/2023_5/27/1a3c062439c9e797bed8_275202310.jpg?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thcskimgiang/2023_5/27/447eb2a48d4953170a58_275202310.jpg?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thcskimgiang/2023_5/27/29542bcc1421ca7f9330_275202310.jpg?w=1130)
Chúng ta rất yêu quý và tự hào về những cảnh quan thiên nhiên tươi đẹp của địa phương. Càng yêu quý tự hào, chúng ta càng cần phải tự giác thực hiện những hành vi,việc làm cần thiết để gìn giữ, bảo vệ cảnh quan thiên nhiên và nhắc nhở mọi người xung quanh cùng thực hiện. !
|